SÀN GIAO DỊCH THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ THAMHUE.FORUMVI.COM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng

Go down

Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng Empty Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng

Bài gửi by phamhoa Wed May 03, 2017 3:33 pm

Công ty cổ phần SaleIT
ĐC: Số 1B Ngõ 208 Định Công Hạ, Hoàng Mai, Hà Nội
ĐT: 04.6284.0890 - 0983.6898.10- 0911 55 6663
Yahoo: phamhoa_tdh2 or thietbimang_hangdoc or saleit_01
Http://www.saleit.vn

Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất 0983 6898 10

Chuyên cung cấp dây thuê bao quang 1fo, 2fo, 4fo giá cả cạnh tranh. Hàng mới, đầy đủ CO/CQ, chứng chỉ xuất xưởng cho các công trình, dự án. 

Dây thuê bao được sản xuất theo tiêu chuẩn G.657.A1

1fo (bọc chặt): 2k/m
2fo (bọc chặt): 2.2k/m
2fo (ống lỏng): 2.5k/m
4fo (ống lỏng): 3k/m
Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng 3796750_cap-quang-4-core
Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng 1940314_cap_quang_4_fo
Báo giá dây thuê bao quang 1Fo, 2Fo, 4Fo, đầy đủ giấy tờ CO CQ, chứng chỉ xuất xưởng 1940312_cap-quang


Cáp được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)
Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)
Cấu trúc của cáp
Cáp quang thuê bao 1fo/2fo/4fo được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)
Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)
Cấu trúc của cáp
Số sợi: 01/02/04 sợi quang Single Mode (SMF)
Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm
Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng
Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quang phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)
Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước

phamhoa

Tổng số bài gửi : 6
Join date : 28/03/2013
Age : 33

http://www.saleit.com.vn

Về Đầu Trang Go down

Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết